| สี | สีที่กำหนดเอง |
|---|---|
| คำสำคัญ | ความจุขนาดใหญ่ |
| น้ำหนัก | 300กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความจุ | 300 ถ้วย |
| พลัง | 1800W |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | โลหะ |
| มิติ | 670*550*1770 |
| ข้อได้เปรียบ | ระบบสมาร์ท |
| พิมพ์ | ตู้หยอดเหรียญ |
|---|---|
| มิติ | 1180มม.*900มม.*1800มม |
| พลัง | กำลังขับสูงสุด 800W พิกัด 300W |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนัก | ประมาณ320กก |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V/50Hz ป้องกันไฟดูด |
| มิติ | 1935*1252*876มม |
| แสดง | 21.5", LG/AU/Innolux, มัลติทัชแบบ capacitive |
| ความสว่าง | 350 ซีดี/ตร.ม |
| พิมพ์ | ตู้หยอดเหรียญ |
|---|---|
| พลัง | สแตนด์บาย: 250W, สูงสุด: 800W |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้ขายอาหารสด |
| สี | ชมพู, ฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| มิติ | 990*850*1860 |
|---|---|
| อ้อย | 30-35 กก |
| แรงดันไฟฟ้า | 240V-110V, 50-60Hz |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | บีบผลไม้ |
| มิติ | 1180 มม. * 900 มม. * 1800 มม., W1180 * D900 * H1800 มม. |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| การใช้งาน | บีบผลไม้ |
| อ้อย | 100-120 |
| น้ำหนัก | 300กก |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงแรม, ร้านเสื้อผ้า, ร้านวัสดุก่อสร้าง, โรงงานผลิต, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ร้านอาหาร, ร้านค้าปล |
| ที่ตั้งโชว์รูม | บราซิล โมร็อกโก โคลอมเบีย มาเลเซีย |
| การตรวจสอบขาออกของวิดีโอ | ที่ให้ไว้ |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงแรม, ร้านเสื้อผ้า, ร้านวัสดุก่อสร้าง, โรงงานผลิต, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ร้านอาหาร, ร้านค้าปล |
| การตรวจสอบขาออกของวิดีโอ | ที่ให้ไว้ |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | IPLAY-L0076 |
|---|---|
| พิมพ์ | ตู้หยอดเหรียญ |
| ชื่อแบรนด์ | Mr. Orange Juice |
| พลัง | 500W |
| การรับประกัน | 1 ปี |