| ช่วงอุณหภูมิ | 0-10°C |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กลางแจ้ง/ในร่ม | ในร่มไม่มีหลังคา/กลางแจ้งมีหลังคา |
| ระบบการชำระเงิน | ตัวรับเหรียญและบิล |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 55dB |
| พิมพ์ | ตู้หยอดเหรียญ |
|---|---|
| มิติ | W1200*D880*H1950 มม |
| พลัง | 400W |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การติดตั้งภาคสนาม, การว่าจ้างและการฝึกอบรม, บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภา |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พิมพ์ | ตู้หยอดเหรียญ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Mr. Orange Juice |
| พลัง | สแตนด์บาย: 250W, สูงสุด: 800W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้ขายอาหารสด |
| เวลาทำอาหาร | 90 วินาที |
| พิมพ์ | ตู้หยอดเหรียญ |
|---|---|
| มิติ | W96cm * H190cm * D88cm / กำหนดเอง |
| อาหารที่ใส่เครื่อง | อาหารสด ได้แก่ ผัก ผลไม้ น้ำผลไม้ ฯลฯ |
| แอปพลิเคชัน | ถนนซุปเปอร์มาร์เก็ต ห้างสรรพสินค้า โรงแรม สถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน |
| กลางแจ้ง/ในร่ม | ในร่มไม่มีหลังคา/กลางแจ้งมีหลังคา |
| พิมพ์ | ตู้หยอดเหรียญ |
|---|---|
| พลัง | 1050W |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | ตู้จำหน่ายผลไม้และสลัด |
| มิติ | 840*900*1600มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| พิมพ์ | ตู้หยอดเหรียญ |
| สี | ชมพู, ฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| น้ำหนัก | 330 กก |
| อุณหภูมิ | ปรับได้ตั้งแต่ 5C°/41F ขึ้นไป |
| หน้าที่ | เอสดีเค |
|---|---|
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 55dB |
| พลัง | สแตนด์บาย: 250W, สูงสุด: 800W |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-10°C |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระบบแสง | นำ |
|---|---|
| กลางแจ้ง/ในร่ม | ในร่มไม่มีหลังคา/กลางแจ้งมีหลังคา |
| เวลาทำอาหาร | 90ส |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-10°C |
| การแสดง | ใช่ |
| การแสดง | ใช่ |
|---|---|
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 55dB |
| ระบบการชำระเงิน | ตัวรับเหรียญและบิล |
| วัสดุ | โลหะ |
| สี | ชมพู, ฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| พลัง | สแตนด์บาย: 250W, สูงสุด: 800W |
|---|---|
| ขนาด | ปานกลาง |
| วัสดุ | โลหะ |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 55dB |
| สี | ชมพู, ฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |