| พิมพ์ | ตู้หยอดเหรียญ |
|---|---|
| มิติ | W1200*D880*H1950 มม |
| พลัง | 400W |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 55dB |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-10°C |
| น้ำหนัก | 330กก |
| สี | ชมพู, ฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| ระบบการชำระเงิน | ตัวรับเหรียญและบิล |
|---|---|
| กลางแจ้ง/ในร่ม | ในร่มไม่มีหลังคา/กลางแจ้งมีหลังคา |
| หน้าที่ | เอสดีเค |
| สี | ชมพู, ฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| การแสดง | ใช่ |
| พลัง | สแตนด์บาย: 250W, สูงสุด: 800W |
|---|---|
| กลางแจ้ง/ในร่ม | ในร่มไม่มีหลังคา/กลางแจ้งมีหลังคา |
| ระบบแสง | นำ |
| สี | ชมพู, ฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| การแสดง | ใช่ |
| หมายเลขรุ่น | TX-VO001 |
|---|---|
| เครือข่ายขยาย | รองรับเครือข่ายขยาย |
| การตรวจจับความล้มเหลวด้วยตนเอง | ด้วยการตรวจจับความล้มเหลวด้วยตนเอง |
| แพ็คเกจการขนส่ง | บรรจุสูญญากาศในกล่องไม้ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| กำลังประมวลผล | เครื่องสกัดน้ำผลไม้ |
|---|---|
| ที่ตั้งโชว์รูม | จีน |
| ประเภทการตลาด | สินค้ายอดนิยม |
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก | 1 ปี |
| พิมพ์ | เครื่องคั้นน้ำส้มมะนาว |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงแรม, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ฟาร์ม, ร้านอาหาร, ฮ |
|---|---|
| พิมพ์ | เครื่องคั้นน้ำส้ม, เครื่องคั้นน้ำส้ม |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ข้อได้เปรียบ | ใช้งานง่ายต้นทุนต่ำ |
| การทำงาน | เครื่องคั้นน้ำผลไม้ประสิทธิภาพสูง |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Mr. Orange Juice |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/110V |
| ได้รับการรับรอง | ISO,CE |
| หมายเลขรุ่น | เครื่องคั้นน้ำส้ม |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงแรม, ร้านเสื้อผ้า, ร้านวัสดุก่อสร้าง, โรงงานผลิต, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ร้านอาหาร, ร้านค้าปล |
| ที่ตั้งโชว์รูม | บราซิล โมร็อกโก โคลอมเบีย มาเลเซีย |
| การตรวจสอบขาออกของวิดีโอ | ที่ให้ไว้ |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ชื่อแบรนด์ | Mr. Orange Juice |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | SY-T80 |
| ก.ว | 50กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |