| พลัง | สแตนด์บาย: 250W, สูงสุด: 800W |
|---|---|
| ระบบการชำระเงิน | ตัวรับเหรียญและบิล |
| น้ําหนัก | 330กก |
| หน้าที่ | เอสดีเค |
| ขนาด | ปานกลาง |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | Z08-1 (ส้ม) , Z08-2 (เทา) |
| ขนาด (L * W * H) | 51ล*46ว*78ส ซม |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V 60Hz , 220V 50Hz, 110V 60Hz 220V 50Hz |
| ส่วนประกอบหลัก | เครื่องยนต์ |
| ระบบการชำระเงิน | ตัวรับเหรียญและบิล |
|---|---|
| สี | ชมพู, ฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| การแสดง | ใช่ |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 55dB |
| ระบบแสง | นำ |
| ระบบการชำระเงิน | ตัวรับเหรียญและบิล |
|---|---|
| การแสดง | ใช่ |
| วัสดุ | โลหะ |
| เวลาทำอาหาร | 90ส |
| สี | ชมพู, ฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| หน้าที่ | เอสดีเค |
|---|---|
| ระบบแสง | นำ |
| การแสดง | ใช่ |
| ระบบการชำระเงิน | ตัวรับเหรียญและบิล |
| น้ําหนัก | 330กก |
| ระบบการชำระเงิน | ตัวรับเหรียญและบิล |
|---|---|
| พลัง | สแตนด์บาย: 250W, สูงสุด: 800W |
| เวลาทำอาหาร | 90ส |
| ระบบแสงสว่าง | นำ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | ชมพู, ฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| กลางแจ้ง/ในร่ม | ในร่มไม่มีหลังคา/กลางแจ้งมีหลังคา |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | ปานกลาง |
| พลัง | สแตนด์บาย: 250W, สูงสุด: 800W |
| วัสดุ | โลหะ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-10°C |
| หน้าที่ | เอสดีเค |
| ระบบแสง | นำ |
| ระบบการชำระเงิน | ตัวรับเหรียญและบิล |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | Z08-1 (สีส้ม) |
| ขนาด (L * W * H) | 51ล*46ว*78ส ซม |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางออนไลน์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กลางแจ้ง/ในร่ม | ในร่มไม่มีหลังคา/กลางแจ้งมีหลังคา |
|---|---|
| น้ําหนัก | 330กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หน้าที่ | เอสดีเค |
| ระบบการชำระเงิน | ตัวรับเหรียญและบิล |