| พิมพ์ | ตู้หยอดเหรียญ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Mr. Orange Juice |
| พลัง | 40-800W |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ อะไหล่ฟรี การสนับสนุนออนไลน์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ข้อมูลจำเพาะ | W1200*D880*H1950 มม |
|---|---|
| เครื่องหมายการค้า | กำหนดเอง |
| ตู้หยอดเหรียญ | นักสะสมเหรียญ |
| การตรวจจับความล้มเหลวด้วยตนเอง | ด้วยการตรวจจับความล้มเหลวด้วยตนเอง |
| เครือข่ายขยาย | รองรับเครือข่ายขยาย |
| พิมพ์ | ตู้หยอดเหรียญ |
|---|---|
| พลัง | 50W |
| การรับประกัน | อื่น |
| ความจุ | 60 ชนิด |
| หน้าจอ | หน้าจอสัมผัส LCD 21.5 HD |
| พลัง | 800w |
|---|---|
| น้ำหนัก | 450กก.,400กก |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, ภาชนะรับความดัน |
| ขนาด (L * W * H) | 1200*880*1900มม |
| พลัง | 1100w |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220-240V,50Hz |
| วิธีการคั้นน้ำ | การอัดขึ้นรูป |
| วิธีการระบายความร้อน | ระบายความร้อนด้วยอากาศปราศจากน้ำแข็ง |
| มิติ | 1244*890*1950มม |
| วัสดุ | วัสดุเกรดอาหาร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 240V-110V, 50-60Hz |
| ขนาด (L * W * H) | 1200*880*1900 |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| โฮมเมด | 70-80 ถ้วย |
| พลัง | 800w |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำผลไม้ | 50-60ถ้วย |
| น้ำหนัก | 300กก |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V-110V, 50-60Hz |
| พิมพ์ | อาหารและเครื่องดื่ม |
|---|---|
| สภาพแวดล้อม | ในร่ม |
| การชำระเงิน | รหัส Qr มือถือ |
| ระบบชาร์จ | เหรียญและหมายเหตุ |
| การทำงาน | คูลลิ่ง |
| ประเภทการประมวลผล | บริษัท การค้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 240V-110V, 50-60Hz |
| ขนาด (L * W * H) | 1200*880*1900มม |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| บริการหลังการรับประกัน | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | 1920(สูง)*1320(กว้าง)*855มม.(ลึก) |
| กำลังการผลิต | 1,000 ชิ้น / เดือน |
| แพ็คเกจการขนส่ง | โพลีวูดเดน |
| แจกจ่าย | เกลียวขด |