| การใช้งาน | ห้างสรรพสินค้า |
|---|---|
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 2100*1400*960 มม |
| หน้าจอสัมผัส | 21.6 นิ้ว |
| มิติ | W96cm * H190cm * D88cm / กำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ | โลหะ |
| สี | ชมพู, ฟ้า, สามารถปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิ | ปรับได้ตั้งแต่ 5C°/41F ขึ้นไป |
| ขนาดผลไม้ | เส้นผ่านศูนย์กลาง 60- 90 MM |
| พิมพ์ | ตู้ขายน้ำผลไม้ |
|---|---|
| พลัง | 1100w |
| แรงดันไฟฟ้า | 220-240V,50Hz |
| กำลังสแตนด์บาย | 680w |
| เฝ้าสังเกต | จอ LCD 22 นิ้ว |
| พิมพ์ | ตู้หยอดเหรียญ |
|---|---|
| พลัง | 1050W |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| มิติ | 840*900*1600มม |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์ |
| ขนาด | 360*285*420มม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50Hz |
| ความจุ | 80-100กก./ชม |
| พิมพ์ | คั้นน้ำส้ม |
| ขั้นตอน | โหมดการเจียร |
| พิมพ์ | ตู้หยอดเหรียญ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Mr. Orange Juice |
| เพาว์ | 500W |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แหล่งจ่ายไฟ | 500W |
| พิมพ์ | ตู้หยอดเหรียญ |
|---|---|
| มิติ | 1180*900*1800, W1180*D900*H1800 มม. |
| พลัง | 800w |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | เงิน |
|---|---|
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 50dB |
| พลัง | 500W |
| ระบบแสง | ไฟแอลอีดี |
| ขนาด | ปานกลาง |
| วิธีการทำความเย็น | อากาศเย็น |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V |
| ระดับเสียง | น้อยกว่า 50dB |
| ระบบควบคุม | การควบคุมไมโครคอมพิวเตอร์ |
| สี | เงิน |
| หมายเลขรุ่น | JW-FC303 |
|---|---|
| สภาพสิ่งแวดล้อม | กลางแจ้ง |
| สี | เป็นภาพหรือกำหนดเอง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แพ็คเกจการขนส่ง | พาเลทไม้ |