| แรงดันไฟฟ้า | 220V 50Hz/110V 60Hz |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, มอเตอร์, เกียร์, กระปุกเกียร์ |
| พลัง | 370 |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | VLOEM01 |
| ระบบการชำระเงิน | บัตรเครดิตบิลเหรียญ |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก | เครื่องยนต์ |
| พิมพ์ | เครื่องคั้นน้ำส้ม |
| เอาต์พุต | 20 ส้ม/นาที |
| ที่ตั้งโชว์รูม | เยอรมนี |
| พลัง | 1500W |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | กำหนดเอง |
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอ LCD 21.6 นิ้ว |
| มิติ | 133x102x208ซม |
| พลัง | 510W |
|---|---|
| สี | ขาว ดำ (OEM) |
| อุณหภูมิ | 4-25 ℃ (ปรับได้) |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | AC100-240V, 50-60Hz |
| ระบบการชำระเงิน | บัตรเครดิตบิลเหรียญ |
| ชื่อแบรนด์ | Mr. Orange Juice |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้ขายน้ำส้ม |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พิมพ์ | ตู้หยอดเหรียญ |
|---|---|
| พลัง | 270, 270WP |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตู้ขายน้ำส้ม |
| อุณหภูมิความเย็น | 4 ℃ ~ 25 ℃ |
| พลัง | 1600W |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| มิติ | 57x66x87 ซม |
| เหรียญที่มีอยู่ | ตัวรับเหรียญและธนบัตร/บิล |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/50-60Hz |
| มิติ | L938*W1342*H2160mm |
|---|---|
| พลัง | 500W |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| หน้าจอ | จอสัมผัส 23 นิ้ว |
| น้ำหนัก | 180กก |
| พลัง | 60w~480w |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แบบอย่าง | ZG-CEL-11L(V32) |
| สกรีน | หน้าจอสัมผัส 32'' |
| มิติ | 1940*1624*850(มม.) |