| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| ขนาด (L * W * H) | 51ล*46ว*78ส ซม |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางออนไลน์ |
| ส่วนประกอบหลัก | เครื่องยนต์ |
| ชื่อแบรนด์ | Mr. Orange Juice |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| พลัง | 1500W |
| การรับประกัน | 1 ปี, หนึ่งปี |
| ชื่อ | เครื่องคั้นน้ำส้มหยอดเหรียญ |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน |
| กำลังประมวลผล | เครื่องสกัดน้ำผลไม้คั้น |
|---|---|
| ประเภทการประมวลผล | ส้ม, มะนาว |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/110V |
| ขนาด (L * W * H) | 400ลx330วx780ส มม |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| ระบบชาร์จ | บิล + เหรียญ + เครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| การป้องกันการปิดเครื่อง | ด้วยการป้องกันการปิดเครื่อง |
| พลัง | 800w |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระบบทำความเย็น | สารทำความเย็น R134a |
| ขนาด (L * W * H) | 51ล*46ว*78ส ซม |
|---|---|
| ผลผลิตน้ำผลไม้ | 45-55% |
| NW/GW | 48กก./56กก |
| ขนาดถังเปลือก | 10L*29D*26H ซม |
| กำลังประมวลผล | เครื่องสกัดน้ำผลไม้ |
| สี | กำหนดเอง |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอ LCD 21.6 นิ้ว |
| มิติ | 133x102x208ซม |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| คอมเพรสเซอร์ | เอ็มบราโก้ |
| มิติ | 990*850*1860, W990*D880*H1860 มม. |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | บีบผลไม้ |
| สี | สีแดง |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงแรม, ร้านเสื้อผ้า, ร้านวัสดุก่อสร้าง, โรงงานผลิต, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ร้านอาหาร, ร้านค้าปล |
| ที่ตั้งโชว์รูม | บราซิล โมร็อกโก โคลอมเบีย มาเลเซีย |
| การตรวจสอบขาออกของวิดีโอ | ที่ให้ไว้ |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงแรม, ร้านเสื้อผ้า, ร้านวัสดุก่อสร้าง, โรงงานผลิต, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ร้านอาหาร, ร้านค้าปล |
|---|---|
| ที่ตั้งโชว์รูม | บราซิล โมร็อกโก โคลอมเบีย มาเลเซีย |
| การตรวจสอบขาออกของวิดีโอ | ที่ให้ไว้ |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, ภาชนะรับความดัน |
| พิมพ์ | ตู้หยอดเหรียญ ลิฟท์ ตู้หยอดเหรียญ |
|---|---|
| พลัง | 900W |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน | โรงแรม สถานีรถไฟใต้ดิน ช้อปปิ้งมอลล์ |
| น้ำหนัก | 400กก |