| กำลังประมวลผล | เครื่องสกัดน้ำผลไม้ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 19กก |
| พลัง | 100W |
| การทำงาน | เครื่องคั้นน้ำผลไม้ประสิทธิภาพสูง |
| ขนาด (L * W * H) | 220*280*650มม |
| พลัง | 350w, AC100-240V, 50/60Hz |
|---|---|
| ความจุของผลิตภัณฑ์ | 300-1050ชิ้น |
| น้ำหนัก | 380กก |
| ระบบการชำระเงิน | เครื่องอ่านบิล/เหรียญ/บัตร |
| อุณหภูมิทำความเย็น | 3 ℃ -25 ℃ |
| พลัง | 350W |
|---|---|
| สี | ปรับแต่งได้ |
| คอมเพรสเซอร์ | เอ็มบราโก้ |
| มิติ | 1940มม.(ก)*790มม.(ล)*1036มม.(สูง) |
| ระบบการชำระเงิน | บัตรเครดิตบิลเหรียญ |
| พลัง | 220V 110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โรงแรม สถานีรถไฟใต้ดิน ช้อปปิ้งมอลล์ |
| มิติ | 1,400 * 940 * 2100 มม., ขนาด |
| ระบบการชำระเงิน | บัตรเครดิตบิลเหรียญ |
| วัสดุ | โลหะ |
| มิติ | 900*850*2100มม |
|---|---|
| ขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| น้ำหนัก | 350กก |
| การชำระเงิน | ปรับแต่งได้ |
| อัตราน้ำผลไม้ | 60~70% |
| พลัง | 220V 110V |
|---|---|
| มิติ | 1400*940*2100มม |
| การทำงาน | เอสดีเค |
| ระบบการชำระเงิน | บัตรเครดิตบิลเหรียญ |
| วัสดุ | โลหะ |
| ข้อกำหนดเครือข่าย | ซิม 4G |
|---|---|
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| มิติ | 1924*985*875(มม.) |
| การทำงานของเมนู | การเลือกคีย์บอร์ด |
| ขนาด | 1935*1240*870มม |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V-240V, 50Hz |
| น้ำหนักสุทธิ | 400กก |
| หน้าจอ | หน้าจอสัมผัสขนาด 10.1 นิ้ว |
| อุณหภูมิ | 4°C-8°C |
| พิมพ์ | ตู้หยอดเหรียญ |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | Mr. Orange Juice |
| พลัง | MAX800W |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แบบอย่าง | ZG-CFM-4C(H32) |
| หมายเลขรุ่น | VLOME01 |
|---|---|
| ระบบการชำระเงิน | บัตรเครดิตบิลเหรียญ |
| แอปพลิเคชัน | อาคารพาณิชย์ |
| แรงดันไฟฟ้า | 240-110V/50-60Hz |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |